Kituo cha Taarifa za Majina ya Vikoa vya .tz
Chanzo chako cha kuaminika kwa mwongozo wa usajili wa vikoa, sera na utambulisho wa kidijitali wa .tz
Tafuta kikoa cha
.tz kupitia WHOIS
Pata taarifa za hadharani kuhusu kikoa chochote kilichosajiliwa .tz
Wasajili Wenye Leseni
"Msajili aliyeidhinishwa" maana yake ni taasisi ya kisheria iliyoidhinishwa na Mamlaka kusajili, kufuta, kuongeza, kurekebisha au kubadilisha majina ya vikoa chini ya eneo la majina ya kikoa cha .tz.
Matukio ya Video
Chunguza video zetu za hivi punde na mafunzo kuhusu vikoa vya .tz na utambulisho wa kidijitali.
Hakuna video bado
Hakuna video kwa sasa.
